tính năng:
1. Đèn Hangar cung cấp ánh sáng rực rỡ và hiệu quả, đảm bảo tầm nhìn tối ưu trong nhà chứa máy bay hoặc các không gian rộng lớn khác trong nhà.
2. Với thiết kế bền bỉ và tuổi thọ cao, Hangar Light là giải pháp chiếu sáng đáng tin cậy và-hiệu quả về mặt chi phí.
3. Hangar Light dễ lắp đặt và có thể được tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu chiếu sáng cụ thể.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 60W/80W/100W/120W/150W/200W/240W/300W/400W/500W |
| Điện áp đầu vào | AC 220-240V |
| CCT | 3000~6500K |
| Quang thông | 150LM/W |
| Bảo hành | 5 năm |
| CRI | >0.8 |
| IP | 65 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
Hình ảnh chi tiết:




cách sử dụng:

Về công ty chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

