Tính năng:
1. Đèn dây cho quán bar tạo thêm bầu không khí sôi động và thú vị cho bất kỳ khung cảnh nào, hoàn hảo để tạo ra một không gian quán bar vui vẻ và hấp dẫn.
2. Những đèn này rất linh hoạt và linh hoạt, giúp chúng dễ dàng lắp đặt và tùy chỉnh để phù hợp với mọi thiết kế hoặc bố cục quầy bar.
3. Với nhiều tùy chọn màu sắc và hiệu ứng ánh sáng, đèn dây cho quán bar là sự lựa chọn hoàn hảo để tăng thêm nét sáng tạo và tinh tế cho bất kỳ không gian quán bar nào.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI > 80 hoặc CRI > 95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Chiếu sáng quán bar của bạn bằng đèn dây nhiều màu sắc và tiết kiệm năng lượng-để có bầu không khí độc đáo và hấp dẫn.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
