Tính năng sản phẩm:
1. Đèn sân vận động LED được chế tạo bằng vật liệu cao cấp như nhôm và kính cường lực để chống lại các điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
2. Đèn sân vận động LED có thể cung cấp ánh sáng ổn định, sáng hơn, không nhấp nháy hoặc chói.
3. Tuổi thọ dài hơn: Đèn sân vận động LED có thể có thời lượng sử dụng lên tới 50.{2}} giờ, do đó giảm chi phí bảo trì.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 1000W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 150lm/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83Ra 95-98Ra |
| không thấm nước | IP65 IP66 IP67 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| PF | 0.95 |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


• Đấu trường và sân vận động thể thao: Đèn sân vận động LED là giải pháp hoàn hảo để chiếu sáng các đấu trường thể thao, sân vận động và các sự kiện thể thao khác.
• Khu liên hợp công nghiệp: Đèn sân vận động LED có thể được sử dụng để chiếu sáng các khu phức hợp công nghiệp lớn, bao gồm nhà kho, nhà máy và trung tâm hậu cần.
