Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Không có tia UV hoặc hồng ngoại, an toàn cho sức khỏe con người.
2. Các thiết bị ánh sáng là an toàn, đáng tin cậy, có thể chạm vào và tạo ra ít nhiệt hơn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| Cri | >80ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm | 120 độ |
| Được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
Thông tin chi tiết hơn:


Cách sử dụng:


Bãi đậu xe ngầm sáng, tiết kiệm năng lượng và an toàn.
Hội thảo nhà máy: Thích hợp cho một môi trường công nghiệp, nó có khả năng chống động đất.
