Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Ánh sáng bảng điều khiển phù hợp cho nhiều kiểu trang trí trong nhà do thiết kế thanh lịch và đơn giản của nó.
2. Hợp kim nhôm chất lượng cao, có khả năng phân tán nhiệt nổi bật và độ ổn định dài hạn, được sử dụng để tạo ra thân đèn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | IP44 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| Cri | >80ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| PF | >0.95 |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W/72W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hỗ trợ mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm | 120 độ |
| Được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Thông tin chi tiết hơn:


Cách sử dụng:


Phòng gia đình: Cung cấp thậm chí chiếu sáng, dẫn đến một bầu không khí thoải mái.
Văn phòng: Tăng năng suất với độ sáng cao và không nhấp nháy.
