Mô tả
Gửi yêu cầu

- Đặc trưng
1. Ánh sáng đồng đều hơn, ánh sáng mạnh hơn, thoải mái hơn, chỉ số hoàn màu lớn hơn 80 ra, Tuổi thọ hơn 50000 giờ.
2. Chế độ phát xạ trực tiếp giúp tăng diện tích phát sáng và các hạt đèn được phân bổ đều cho độ sáng cao mà không bị chói.
3. Lau sạch với thiết kế liền khối Vỏ trong suốt có độ bóng cao, hơi nước và dầu mỡ có thể được lau sạch một cách nhẹ nhàng.
- Đặc điểm kỹ thuật
| sáng | 100 lm/w |
| Vật liệu | Nhôm |
| CRI | 80 |
| Tuổi thọ | 50000h |
| Điện áp đầu vào | 200-240V |
| không thấm nước | IP20/IP40 |
| Nguồn sáng | SMD |
| Điện áp | AC{0}}V |
| Nhiệt độ màu | 6000K |
| Bảo hành | 5 năm |
- Thêm chi tiết




- Ứng dụng

- Công ty của chúng tôi


