Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Chiếu sáng tức thì và tấn công lại.
2. Khả năng hiển thị tốt hơn với ánh sáng trắng, sắc nét.
3. Hoạt động ở nhiệt độ lạnh / không cần khởi động.
4. Dễ dàng lắp đặt – thiết bị cố định mô-đun nhỏ gọn gắn vào mô-đun lắp Champ hiện có.
5. Tiết kiệm năng lượng – giảm tới 85% năng lượng sử dụng.
| oát | 50w/100w/150w/200w |
| quang thông | >120lm/w |
| CCT | 2700K~6500K |
| PF | >0.95 |
| Vôn | AC100V~240V 50HZ/60HZ |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| ra | Lớn hơn hoặc bằng 85 |
| nhiệt độ môi trường | -20 độ ~ cộng thêm 45 độ |
| cuộc sống nguồn sáng | Lớn hơn hoặc bằng 50000 giờ |
| Ứng dụng | Trạm xăng, Mỏ dầu, Công nghiệp hóa chất, Nhà máy điện, Khu vực sơn, Điều kiện ẩm ướt |
Hình ảnh chi tiết:






