
1.Thiết kế tản nhiệt được cấp bằng sáng chế để đảm bảo tuổi thọ của nguồn sáng lên đến 50,000 giờ.
2. Tiêu thụ điện năng thấp trong khi hiệu suất ánh sáng cao, tiêu thụ điện năng chỉ bằng 20% so với đèn natri cao áp, đèn thủy ngân ở cùng điều kiện phát sáng, giúp tiết kiệm năng lượng hơn 75% so với đèn truyền thống.
3. Vỏ nhôm đúc, có lớp phủ chống tĩnh điện và chống ăn mòn, mức độ chống cháy nổ cao của loại chống cháy; chống bụi, chống thấm nước; thấu kính làm bằng PC chống đạn có khả năng chịu nhiệt, chống ăn mòn, truyền ánh sáng cao.
4. Thiết kế phân bố ánh sáng bậc hai tiên tiến mang lại độ chiếu sáng đồng đều cao và chất lượng ánh sáng tốt, hiệu ứng ánh sáng rõ nét mà không có hình ảnh kép.
5. Ngoại hình đẹp, có sẵn một số loại phương pháp cài đặt.
THÔNG SỐ
| Tên | Đèn báo nguy hiểm chống cháy nổ led ATEX |
| nguồn chiếu sáng | COB LED |
| Tham số | Giá trị |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 10W/15W/20W/25W/30W |
| Điện áp đầu vào | 95-265V/ 24V DC |
| Tính thường xuyên | 47-63 Hz |
| góc chùm | 140 độ |
| Lớp chống cháy nổ | Ex d II C T6 |
| Lớp chống ăn mòn | WF2 |
| Lớp IP | IP67 |
| Hệ số công suất | >0.90 |
| Tổng dòng điện hài | <20% |
| Hiệu suất đèn (phần trăm) | Lớn hơn hoặc bằng 90 phần trăm |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT









