
1. Thiết kế tản nhiệt được cấp bằng sáng chế để đảm bảo tuổi thọ của nguồn sáng lên đến 50,000 giờ.
2. Tiêu thụ điện năng thấp trong khi hiệu suất ánh sáng cao, tiêu thụ điện năng chỉ bằng 20% so với đèn natri cao áp, đèn thủy ngân ở cùng điều kiện phát sáng, giúp tiết kiệm năng lượng hơn 75% so với đèn truyền thống.
3. Vỏ nhôm đúc, có lớp phủ chống tĩnh điện và chống ăn mòn, mức độ chống cháy nổ cao của loại chống cháy; chống bụi, chống thấm nước; thấu kính làm bằng PC chống đạn có khả năng chịu nhiệt, chống ăn mòn, truyền ánh sáng cao.
4. Thiết kế phân bố ánh sáng bậc hai tiên tiến mang lại độ chiếu sáng đồng đều cao và chất lượng ánh sáng tốt, hiệu ứng ánh sáng rõ nét mà không có hình ảnh kép.
5. Ngoại hình đẹp, có sẵn một số loại phương pháp cài đặt.
NỔI BẬT
- Điều chỉnh chip LED công suất cao
- Có thể được gắn dễ dàng
- thân thiện với môi trường
- xả thấp
- Hiệu ứng ánh sáng cao
- Thời gian khởi động ít hơn
- Bảo trì miễn phí
- Hình dạng thấu kính tinh thể quyết định phân bố cường độ sáng
THÔNG SỐ
| Nhiệt độ màu (K) | Trắng ấm:2700-4000K; Trắng tinh khiết: 5000-6500K |
| Nhiệt độ ngã ba (TJ)) | <55°C |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra>70 |
| Hiệu ứng ánh sáng | >80lm/W |
| Môi trường xung quanh | Nhiệt độ: -30 độ —55 độ ; Độ ẩm: 10-90 phần trăm RH(25 độ ) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 độ -60 độ |
| Tuổi thọ | >50000 giờ |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhập cáp | Φ8~Φ14mm |
| Lắp ren | G3/4" |
| Chiều cao lắp đặt | 2~4m |
| Khối lượng tịnh | 3Kg |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT










