Mô tả
Gửi yêu cầu

Được cung cấp với trình điều khiển LED Meanwell Đài Loan hàng đầu thế giới,
đảm bảo đèn hoạt động hiệu suất cao, hiệu quả hơn.
Lớp vỏ chống ăn mòn, mài mòn, sơn tĩnh điện chống bụi
bằng chứng, chống nước, làm cho đèn trở thành một lựa chọn tuyệt vời cho tất cả các loại
môi trường căng thẳng cao.
18- 43VAC hoặc 18~55VDC là tùy chọn cho 25W và 40W theo yêu cầu của khách hàng
yêu cầu
THÔNG SỐ
| Người mẫu | BW-EP300W |
| Quyền lực | 50W,100W,150W,200W |
| Vôn | AC220V 50% 2f60Hz |
| Kích cỡ | 300 * 186 * 137mm |
| Cân nặng | 3,8kg |
| Giờ cuộc sống | 100000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| lớp chống ăn mòn | WF2 |
| Đánh dấu chống cháy nổ | Ex de mb IIC T6 Gb/ExtD A21 T80 độ |
| góc chùm | 90 độ |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT









