Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1, Nguồn LED Cree
2, Trình điều khiển Osram bảo hành 5 năm
3, Lớp chống ăn mòn wf2
4, Cấp độ chống cháy nổ ExdⅡCT6
5, thời gian khởi động nhỏ hơn 0.2S
chi tiết cần thiết
| Quyền lực | 100W, 150W, 200W, 250W, 300W, 400W, 500W |
| Điện áp đầu vào | AC 100-240V |
| Nhiệt độ màu | 2700K~6500K |
| hiệu quả năng lượng | >140lm/w |
| chip ánh sáng | Philips |
| Trình điều khiển ánh sáng | Philips |
| Tuổi thọ | Hơn 50000 giờ / 5 năm |
| Vật liệu nhà | nhôm đúc |
Nhiều hình hơn:



Ứng dụng
Thích hợp cho những nơi nguy hiểm trong khu vực 1 và 2, môi trường khí nổ loại II A, II B và II C, nhiệt độ trộn của khí nổ: T1 ~ T5, được sử dụng rộng rãi trong các môi trường nguy hiểm như dầu khí, công nghiệp hóa chất, quân sự, y học, khai thác mỏ, làm việc và chiếu sáng cảnh của những nơi nguy hiểm như dàn khoan dầu ngoài khơi, tàu chở dầu, v.v.


