Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED cũng mát hơn đèn truyền thống, có lợi cho chuồng gà của bạn. Giảm nhiệt độ xung quanh gà có thể giúp cải thiện hiệu suất và sức khỏe của chúng, vì nhiệt độ cao có thể khiến chúng cảm thấy căng thẳng và giảm năng suất.
2. Đèn LED có nhiều nhiệt độ màu để lựa chọn, có thể mô phỏng ánh sáng mặt trời tự nhiên. Điều này có thể cải thiện sức khỏe tổng thể và năng suất của chim bằng cách giúp kiểm soát thói quen ngủ của chúng.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 12W 18W 23W 36W 40W |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V, 100-277V |
| nhiệt độ màu | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| thông lượng sáng | 120LM/W, 140lm/W, 160LM/W |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Vật liệu ống | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Đế đèn | G13 |
| Kích cỡ | 60CM 120CM 150CM |
| Che phủ | Bìa sữa và trong suốt |
| CRI | >80 |
| Chip đèn LED | Epistar 2835 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| PF | >0.90 |
| Không thấm nước | IP65 |
Hình ảnh chi tiết:

Báo cáo thử nghiệm:

Cách sử dụng:


Đóng gói và giao hàng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Số lượng đặt hàng tối thiểu cho Đèn chuồng gà có hẹn giờ là bao nhiêu?
Không có số lượng đặt hàng tối thiểu; có thể mua bất kỳ số lượng nào. Tuy nhiên, giá đơn vị sẽ cao hơn một chút do số lượng có hạn.
2. Nhiệt độ màu có sẵn là bao nhiêu?
3000K, 4000K, 5000K và 6000K
