
Mô tả Sản phẩm
1. Cung cấp ánh sáng mạnh hơn, sáng hơn và lâu hơn với mức tiêu thụ điện năng ít hơn.
2. Đèn làm việc LED có thể sạc lại có thời gian hoạt động từ 3–4 giờ sau khi sạc và có dung lượng lên tới 2200mAh.
3. Sử dụng cáp USB đi kèm để sạc nhanh đèn làm việc.
4. Đèn làm việc LED có thể sạc lại nhỏ gọn và nhẹ, và hình thức cầm tay đặc biệt của chúng giúp việc vận chuyển trở nên đơn giản.
| Tên sản phẩm: | đèn pha led khẩn cấp |
| Vôn: | 4.2V một chiều, 1A |
| Công suất: | 100W |
| Nhiệt độ màu: | 2800-6500K |
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Ra: | >80 |
| Giấy chứng nhận: | Chứng nhận ROHS |
| Năm bảo hành: | 5 |
Thêm chi tiết



Đèn làm việc LED được cấp nguồn bằng pin sạc (4200mAh), giúp sạc nhanh, đơn giản và không cần phải thay pin thường xuyên.
Đèn di động có 4 chế độ chiếu sáng: 2000 lumen(30W), 5000 lumen(50W), độ sáng 8000 lumen(100W) và các chế độ nhấp nháy khẩn cấp xanh & đỏ, đáp ứng các nhu cầu khác nhau của bạn.
Đi kèm với xếp hạng chống nước IP65 nghĩa là nó có thể được bảo vệ khỏi nước bắn từ mọi góc độ, phù hợp với môi trường trong nhà hoặc ngoài trời, chẳng hạn như ngày mưa
Đăng kí

Câu hỏi thường gặp
1. Nếu đèn không được sử dụng trong một thời gian, có cần tháo pin lithium ion không?
Trả lời:Tôi đã không tháo pin và chúng không được sử dụng cũng như không được sạc trong vài tháng. Trong khoảng một giờ, chúng hoạt động sau khi bật.
2. Bạn đã mua pin cỡ nào? Tôi cũng muốn có một bộ sạc pin nhưng không thể tìm thấy bất kỳ loại pin nào để bán.
Trả lời: Đèn làm việc này sử dụng pin sạc 18650 làm nguồn điện.
