Mô tả
Gửi yêu cầu
tính năng:
- Bóng đèn LED ngô cho sân vườn mang đến khả năng chiếu sáng vừa rực rỡ vừa hiệu quả về mặt tiêu thụ năng lượng cho môi trường ngoài trời của bạn.
- Bóng đèn này là sự lựa chọn tiết kiệm để chiếu sáng vì nó có tuổi thọ cao và ít cần bảo trì.
- Vẻ ngoài hấp dẫn của bóng đèn là sự kết hợp hoàn hảo với thiết kế nội thất khu vườn của bạn và giúp tạo ra bầu không khí hấp dẫn cho các bữa tiệc diễn ra bên ngoài.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W |
| CCT | 3000k, 4000k |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/w |
| CRI | >80Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 Năm hoặc 5 Năm theo giá |
| Đế đèn | E27 E40 B22 E39 |
| Chip dẫn | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| IP | IP20, IP40 |
| Kích cỡ | 50*120mm,70*186mm,90*205mm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
1. Còn chế độ bảo hành thì sao?
A: Bảo hành 2/3/5 năm cho các lựa chọn của bạn.
