Mô tả
Gửi yêu cầu
tính năng:
1. Đèn ngô góc 360- độ cung cấp ánh sáng chất lượng cao, mang đến cho bạn phạm vi không gian rộng hơn.
2. Đèn ngô góc sáng cao giúp bạn tiết kiệm chi phí năng lượng đồng thời mang lại hiệu ứng ánh sáng rõ nét hơn.
3. Đèn ngô góc 360- độ sử dụng công nghệ tiết kiệm năng lượng hiệu suất cao để đảm bảo việc sử dụng lâu dài sẽ không gây tác động tiêu cực đến môi trường.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/50W/60W |
| CCT | 3000k, 4000k, 5000k |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/W |
| CRI | >80Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm theo giá |
| Đế đèn | E27 E40 B22 E39 |
| Chip đèn LED | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể làm mờ | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Địa chỉ IP | IP20% 2c IP40 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c70 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:


