Mô tả
Gửi yêu cầu
tính năng:
1. Bóng đèn LED lõi ngô có hiệu suất tiết kiệm năng lượng tuyệt vời, có thể sử dụng tới 50.000 giờ.
2. Bóng đèn LED từ lõi ngô thân thiện với môi trường, tiêu thụ ít điện năng hơn và thải ra ít khí thải carbon hơn so với bóng đèn truyền thống.
3. Bóng đèn LED lõi ngô cung cấp ánh sáng sáng và rõ, hoàn hảo cho mọi căn phòng trong nhà hoặc văn phòng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/50W/60W/80W |
| CCT | 3000k, 4000k, 5000k |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/W |
| CRI | >80Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm theo giá |
| Đế đèn | E27 E40 B22 E39 |
| Chip đèn LED | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể làm mờ | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Địa chỉ IP | IP20% 2c IP40 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c70 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm |
Hình ảnh chi tiết:





Sinh nhiệt rất thấp, bên cạnh đó còn tiết kiệm điện năng chiếu sáng
Cách sử dụng:

Thắp sáng ngôi nhà của bạn bằng bóng đèn LED bền vững và thân thiện với môi trường được làm từ lõi ngô.
Về chúng tôi:


