
Đèn led gia cầm T8 có thể làm giảm chi phí chiếu sáng và chi phí bảo trì. Tăng cường phát triển cơ xương và tăng trọng. Kích thích gà mái đẻ trứng sớm hơn. Tăng sản lượng và chất lượng trứng. Điều hòa chu kỳ sinh sản. Tăng thời gian sinh sản.
Tính năng sản phẩm:
1) Lồng gà đèn gia cầm Đèn LED ống T6 LED
2) Đèn tuýp LED T6 thiết kế đặc biệt cho lồng gà, đèn tuýp LED IP67 T5/T6
3) Ống LED chống nước
4) Ống T6
5) Trình điều khiển LED nhấp nháy miễn phí hoạt động với đèn gà LED T6
Lồng đèn ống gà
Góc chiếu sáng rộng 180 độ Đèn LED trang trại gia cầm Đèn LED
T8 2700Đèn tuýp LED 360 độ K
Đèn LED treo 360 độ Đèn nông nghiệp Đèn LED chuyên nghiệp Đèn LED trong trang trại gà sử dụng
Lớp đèn LED hai mặt Đèn LED gia cầm có thể điều chỉnh độ sáng
Đèn ống lớp Đèn LED trứng gà 2600K có thể điều chỉnh độ sáng Đèn gia cầm Ống đèn LED 1200mm 4ft
Nông nghiệp Đèn LED đẻ trứng Đèn LED 2600K 3000K dùng trong chuồng đẻ,Không nhấp nháy.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Đánh giá IP | IP66 |
| Chất liệu thân đèn | PC cộng với nhôm |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC%7b%7b0%7d%7dV |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm/w) | 140lm/w |
| Công suất đèn (W) | 4ft + 20W |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| góc chùm | 180 độ |
| CCT | 2700K-6500K |
| NGUỒN SÁNG | CHIP LED SMD2835 |
| ỨNG DỤNG | Gà thịt, Gà đẻ, Nhà nuôi, Nhà sản xuất |
| SỰ BẢO ĐẢM | 5 NĂM |
Hình ảnh chi tiết:

Đèn LED trang trại gia cầm của chúng tôi thực hiện tốt công việc mô phỏng ánh sáng mặt trời. Mắt của gà nhạy cảm với sự thay đổi của ánh sáng. Gà bị ảnh hưởng bởi thời lượng, cường độ và quang phổ của ánh sáng. Ánh sáng là một trong những đầu vào nông nghiệp quan trọng nhất về ảnh hưởng của thịt, trứng và các nguồn protein khác.

Kỹ thuật và chất liệu đèn led T8 gia cầm chịu được môi trường chuồng trại khắc nghiệt. Ip67 không thấm nước có thể được làm sạch định kỳ trong quá trình rửa áp suất cao.

Hiện tượng chập chờn sẽ gây ra hiện tượng mổ nhau, giảm tính thèm ăn, căng thẳng, sinh trưởng kém, giảm tỷ lệ đẻ, bệnh tật gia tăng.
Đèn LED cho gia cầm được giảm trọng lượng bằng trình điều khiển LED không bị nhấp nháy. Môi trường ánh sáng không nhấp nháy giúp gà hoạt động bình tĩnh hơn, ngay cả khi mức độ ánh sáng được tăng từ mờ đến sáng đầy đủ.
Cách sử dụng:

Đèn LED trang trại gia cầm của chúng tôi là 0-100% sản phẩm có thể điều chỉnh độ sáng giúp tăng phúc lợi cho động vật
Cài đặt chương trình chiếu sáng (đặt theo ngày, thời gian và độ sáng cụ thể)
Cài đặt thời gian Tăng & Giảm có sẵn.
Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
câu hỏi:
Tại sao chúng ta cần thiết kế đèn LED toàn phổ cho tất cả gà?
Tại sao 2700K và Toàn phổ là nhiệt độ màu tốt nhất cho Gà đẻ, Gà giống & Gà tây?
Tại sao 5000K và Toàn phổ là nhiệt độ màu tốt nhất cho Gà thịt?
câu trả lời:
Vì gà nhìn thấy nhiều quang phổ ánh sáng khả kiến hơn con người, nên phổ ánh sáng của gia cầm phải khác với ánh sáng thương mại.
Đèn LED cho gia cầm bao gồm các màu đỏ, xanh lam và xanh lục trong một ánh sáng, có thể giúp gà phát triển khỏe mạnh và chuyển hóa thức ăn thành sản xuất trứng.
- Màu xanh giúp nuôi chim ngao, giảm tình trạng mổ lông của gà con.
- Màu đỏ tăng lượng thức ăn, tăng đẻ trứng, kích thích vận động và phát dục nhanh.
- Màu xanh lục làm tăng tốc độ tăng trưởng khi còn nhỏ bằng cách tăng cường sự phát triển của các tế bào vệ tinh cơ xương và tăng chất lượng trứng.
