
T8 Poultry Light là bóng đèn LED cho chuồng gà, nó có thể tối ưu hóa tầm nhìn của gà và tăng phúc lợi & năng suất, cải thiện FCR, tăng trưởng đồng đều, v.v., giúp hệ thống chiếu sáng chuồng gia cầm hoạt động hiệu quả.
Tính năng sản phẩm:
- Đèn gia cầm led T8 chống nước, chống bụi IP65
- Có thể điều chỉnh độ sáng với cạnh đầu, cạnh sau, bộ điều chỉnh độ sáng phổ quát, không nhấp nháy
- Đèn LED quang phổ đầy đủ, được thiết kế đặc biệt cho gà đẻ, gà giống, gà thịt, gà mái tơ, gà tây, bò, nấm, v.v.
- Sử dụng liên tục trong 5 năm, tỷ lệ lỗi không quá 0.1 phần trăm
- Mô phỏng Sunrise, Sunset, chức năng điều khiển tự động tùy chọn
-
Đặc biệt Nắp cuối xoay 360 độ cộng với Cắm và chạy, Đầu nối đực và cái cộng với Cài đặt dễ dàng (Trần/Móc vòng/Treo)
-
Đèn gia cầm led T8 tương thích với hệ thống điều khiển ánh sáng thông minh điều chỉnh độ sáng & thời gian (Master plus Slave)
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Đánh giá IP | IP66 |
| Chất liệu thân đèn | PC cộng với nhôm |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC220-240V |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm) | 2600LM |
| Công suất đèn (W) | 20 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| góc chùm | 180 độ |
| CÔNG SUẤT | 20W |
| CCT | 2700k-6500K |
| CHIỀU DÀI | 1200mm |
| NGUỒN SÁNG | CHIP LED SMD2835 |
| ỨNG DỤNG | Gà thịt, Gà đẻ, Nhà nuôi, Nhà sản xuất |
| SỰ BẢO ĐẢM | 5 NĂM |
Hình ảnh chi tiết:

Khách hàng có thể chỉ cần thay đổi góc chùm sáng mà không cần tháo đèn xuống nhờ thiết kế nắp xoay sáng tạo.

Vì trang trại gia cầm là một ứng dụng sẽ được tưới bằng nước áp lực cao, nên thiết kế cấu trúc sử dụng các kỹ thuật và vật liệu chịu được môi trường chuồng trại khắc nghiệt trong nhiều năm tới. Đèn gia cầm led T8 hoàn toàn không thấm nước và có xếp hạng IP66.

Điều chỉnh độ sáng Triac chính xác cung cấp khả năng điều chỉnh độ sáng rất mượt mà ở mức 0.2 phần trăm mà không có bất kỳ hiện tượng nhấp nháy nào để đảm bảo rằng có một môi trường rất thoải mái cho gà.
Vì mắt gà rất nhạy cảm với vấn đề nhấp nháy, có thể làm gà lo lắng, đánh nhau, bỏ ăn.
Cách sử dụng:

Đèn led gia cầm T8 lý tưởng để sử dụng trong nhiều tình huống thương mại, theo đó ánh sáng trắng tiêu chuẩn thường được sử dụng. Tuy nhiên, nhà máy của chúng tôi đã nghiên cứu và phát triển nhiệt độ màu đặc biệt được thiết kế để sử dụng cụ thể bên trong cả trang trại gia cầm, gà thịt và trang trại bò sữa.
Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
Q1. Làm cách nào để biết dự án của tôi cần bao nhiêu đèn và phụ kiện?
Vui lòng cho chúng tôi biết kích thước của trang trại, chiều dài * chiều rộng * chiều cao lắp đặt.
Đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ bố trí ánh sáng cho bạn.
Q2. Nhà kho của chúng tôi là kiểu cũ, chúng tôi không có bảng điều khiển để kiểm soát môi trường của nhà kho.Tôi có thể có được một hệ thống chiếu sáng tự động?
Có, chúng tôi có thể cung cấp hệ thống chiếu sáng tự động có thể đặt thời gian BẬT / TẮT và cung cấp mô phỏng mặt trời mọc và mặt trời lặn.
Q3. Moq là gì?
Số lượng nhỏ được chấp nhận.
Q4. Bạn có thể in LOGO của chúng tôi lên sản phẩm và bao bì không?
Có, vui lòng cung cấp thiết kế logo và thông tin chi tiết của bạn cho bộ phận bán hàng của chúng tôi trước khi xác nhận đơn hàng.

