
Đèn gia cầm T8 là bóng đèn LED dành cho chuồng gà có thể tăng cường điều kiện ánh sáng cho gia cầm và cải thiện phúc lợi và năng suất cũng như FCR, tăng trưởng đồng đều và các yếu tố khác.
Tính năng sản phẩm:
- Đèn gia cầm led T8 có khả năng chống nước, chống bụi đạt chuẩn IP65.
- Bộ điều chỉnh độ sáng đa năng, có thể điều chỉnh độ sáng với cạnh trước và cạnh sau, không nhấp nháy
- Đèn LED toàn phổ được tạo riêng cho gà, lợn, gà tây, bò và nấm, trong số các loài khác
- 5 năm sử dụng liên tục, với tỷ lệ hỏng hóc tối đa 0.1 phần trăm
- Mô phỏng cảnh bình minh và hoàng hôn, với tính năng điều khiển tự động tùy chọn
- Plug and play, đầu nối đực và cái, cùng với nắp đầu xoay 360 độ độc đáo, giúp việc lắp đặt trở nên đơn giản (treo, trần, móc vòng).
- Hệ thống điều khiển chiếu sáng thông minh (Master plus Slave) có thể điều chỉnh độ sáng và thời gian của đèn gia cầm led T8.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Đánh giá IP | IP66 |
| Chất liệu thân đèn | PC cộng với nhôm |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC220-240V |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm/w) | 140lm/w |
| Công suất đèn (W) | 4ft 20W |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| góc chùm | 180 độ |
| CCT | 2700K-6500K |
| NGUỒN SÁNG | CHIP LED SMD2835 |
| ỨNG DỤNG | Gà thịt, Gà đẻ, Nhà nuôi, Nhà sản xuất |
| SỰ BẢO ĐẢM | 5 NĂM |
Hình ảnh chi tiết:

Màu sắc ánh sáng có thể làm giảm căng thẳng, cải thiện khả năng sống và năng suất của gà. Mô phỏng bình minh và hoàng hôn loại bỏ các tác nhân gây căng thẳng khi bật và tắt đèn đột ngột, giảm tỷ lệ tử vong và hỗ trợ phản ứng miễn dịch của chim. Nghiên cứu và thử nghiệm tại trang trại bằng cách sử dụng ánh sáng nhiều màu của chúng tôi đã cho thấy những thay đổi ngay lập tức trong hành vi của gia cầm, tăng hiệu suất và giảm các chỉ số căng thẳng tổng thể.

Bởi vì một trang trại gà sẽ được tưới bằng nước áp lực cao, thiết kế cấu trúc sử dụng các phương pháp và vật liệu có thể chống lại môi trường chuồng trại khắc nghiệt trong nhiều năm. Đèn gia cầm led T8 có xếp hạng IP66 và hoàn toàn không thấm nước.

Ta có thể bố trí cường độ chiếu sáng phù hợp theo tuổi gà và
Mô phỏng Dawn to Dusk để gà lớn nhanh.
Màu sắc của ánh sáng có thể làm gà bình tĩnh lại và tăng sản lượng trứng.
Cách sử dụng:

Đèn LED trang trại gia cầm của chúng tôi là sản phẩm có thể điều chỉnh độ sáng từ 0 đến 100 phần trăm, giúp tăng phúc lợi cho động vật.
cài đặt chương trình cho ánh sáng (đặt theo ngày, thời gian và độ sáng cụ thể)
Có một thiết lập cho thời gian tăng và giảm.
Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
H: Tôi có t12 72" đồ đạc, bạn có đèn led thay thế cho đèn của tôi không?
Trả lời: Có, chúng tôi có các ống dài 6 foot, bạn cần đầu chốt đơn hoặc nắp chốt hình bầu dục.
H: Những thứ này sẽ tồn tại ở mức tối đa lumen như thế nào? bảo hành ra sao
A:1000LM và bảo hành 2 năm.
Q: Đây có phải là một thiết bị cố định hoàn chỉnh đã sẵn sàng để treo hoặc trang bị thêm cho một thiết bị cố định hiện có không? Đọc bình luận rất khó hiểu.
A: Nó là một vật cố định hoàn chỉnh, chỉ cần treo nó lên trần nhà và cắm vào và chơi.
Q: Bạn có hướng dẫn chuyển đổi đồ đạc của tôi sang sử dụng bóng đèn LED không?
A: Vâng, chúng tôi đặt hướng dẫn trong hộp về cách cài đặt.
