Tính năng sản phẩm:
1. Có thể kết nối mượt mà giữa tối đa năm đèn ống nhờ kiến trúc có thể mở rộng. Vì dây chuyền lắp đặt được cung cấp nên việc điều chỉnh độ cao của đèn cho các loại cây khác nhau ở các giai đoạn phát triển khác nhau rất đơn giản. Sự lựa chọn tuyệt vời cho người làm vườn tại nhà cũng như các chuyên gia.
2. Đèn LED trồng trọt có thể thích ứng của chúng tôi cung cấp ánh sáng giống như ánh sáng mặt trời để nuôi dưỡng cây trồng của bạn. Đèn trồng cây trong nhà của chúng tôi giúp cây trồng của bạn vượt qua mọi giai đoạn phát triển và có 2835 hạt đèn LED đáng kinh ngạc.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 10W 18W 22W 36W |
| Vôn | 85-265V AC |
| Kích cỡ | 60cm/90cm/120cm/150cm |
| sự bảo đảm | 5 năm |
| CRI | >85Ra |
| Đánh giá IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| góc chùm | 140 độ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng


