Tính năng sản phẩm:
1. Nhôm loại hàng không, có khả năng chịu nhiệt cao hơn và khó hư hỏng hơn, được sử dụng để sản xuất thân đèn phát triển quang phổ toàn phần.
2. Chỉ cần bật số lượng bộ đèn và mức độ sáng cần thiết để đáp ứng nhu cầu của bạn, có tính đến các yêu cầu chiếu sáng khác nhau và cung cấp cho cây trồng ánh sáng hiệu quả đồng thời tiết kiệm năng lượng.
3. Nó có thể bù đắp hiệu quả cho việc thiếu ánh sáng mặt trời trực tiếp và thúc đẩy sự phát triển của cây trồng ở tất cả các giai đoạn. Đối với các khu vườn bên trong, đặc biệt khi cây trồng cần thêm ánh sáng trong các tình huống như mưa, tuyết hoặc bóng tối hoàn toàn, đèn chiếu sáng cho cây trồng của chúng tôi là giải pháp hoàn hảo.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 10W 18W 22W 36W |
| Vôn | 85-265V AC |
| Kích cỡ | 60cm/90cm/120cm/150cm |
| sự bảo đảm | 5 năm |
| CRI | >85Ra |
| Đánh giá IP | Chống nước IP65 |
| góc chùm | 140 độ |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Nguồn sáng | SM2835 |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng


