Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Dải đèn LED trồng cây thay thế nhu cầu về ánh nắng toàn phổ của cây trồng trong nhà. Để tăng PPFD (mật độ thông lượng photon quang hợp), bạn có thể thêm đèn bổ sung vào khu vực. Điều này khuyến khích thành công việc sản xuất chất diệp lục và quang hợp.
2. Vỏ nhôm của đèn led trồng cây T8 mang lại khả năng tản nhiệt hiệu quả cao, đảm bảo rằng các chip led sẽ tồn tại lâu hơn. Độ sáng cao và ít bị suy giảm ánh sáng là đặc điểm của chip led 2 hàng 24W. Đôi mắt của bạn nhìn thấy nhiệt độ màu 5000k của ánh nắng mặt trời rất gay gắt này dưới dạng ánh sáng trắng nhẹ nhàng. Ngoài ra, nó làm cho cây của bạn rất đẹp.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 10W 18W 22W 36W |
| Vôn | 85-265V AC |
| Kích cỡ | 60cm/90cm/120cm/150cm |
| sự bảo đảm | 5 năm |
| CRI | >85Ra |
| Đánh giá IP | Chống nước IP65 |
| góc chùm | 140 độ |
| quang thông | 1200lm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Căn cứ | với phích cắm (theo quốc gia) |
| Nguồn sáng | SM2835 |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng



