
Tính năng sản phẩm:
1. Chiếu sáng bằng năng lượng mặt trời, tiết kiệm năng lượng và tiền bạc.
2. Đèn an ninh năng lượng mặt trời, cung cấp ánh sáng để bảo vệ và an ninh cho bạn.
3. Có hai phương pháp để đặt nó: trên tường hoặc cột có đường kính từ 2 đến 4 inch.
4. Hoạt động đáng tin cậy mà không cần dây hoặc rãnh, lắp đặt đơn giản.
Sản phẩmCụ thể:
| tên sản phẩm | Đèn đường năng lượng mặt trời |
| Vật liệu | Nhôm |
| Quyền lực | 30W/40W/50W/60W/70W/80W/90W/100W/200W |
| dạ quang | 150m/W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K-6500K |
| Đánh giá IP | IP65 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-240V |
| Thời gian làm việc (giờ) | 50000 |
| Trọng lượng sản phẩm(kg) | 3.5 |
| Loại sản phẩm | Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 200w 300w 400w 500w |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:


Bao bì:

Câu hỏi thường gặp:
1. Còn về đèn năng lượng mặt trời đường phố với pin bao gồm thiết bị phát hiện chuyển động thì sao?
Nói một cách đơn giản, đèn chuyển động năng lượng mặt trời tốt nhất là công cụ ngăn chặn đáng tin cậy hoạt động trong mọi điều kiện. Cải thiện an ninh cho ngôi nhà của bạn bằng cách xem xét các đèn năng lượng mặt trời ngoài trời được đề cập bên dưới. Bạn cũng có thể xem một số đề xuất hàng đầu của chúng tôi để chọn bộ nào phù hợp nhất cho ngôi nhà của bạn.
2. Bạn có chấp nhận kiểm tra tải container không?
Trả lời: Bạn được hoan nghênh gửi một thanh tra viên, không chỉ đối với việc tải container, mà bất cứ lúc nào trong thời gian sản xuất.
3. Lời hứa là gì?
5 năm dịch vụ sau bán hàng miễn phí theo bảo hành.
4. Làm thế nào để tiến hành đặt hàng đèn ledĐèn Giữ Gà Đẻ?
Trước tiên hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp việc sản xuất.
