
Tính năng sản phẩm:
1. Ví dụ như thiết kế mô-đun.
2. 210Lm/W hoặc cao hơn với thiết kế quang học
3. Thiết kế tản nhiệt và bảo vệ pin.
4. Chương trình quản lý điều khiển thông minh.
Sản phẩmCụ thể:
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 18V 40W (Tế bào silicon đơn tinh thể) |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V 18Ah |
| chiều cao cài đặt | 5-6M |
| Màu sắc | Đen |
| Sử dụng trong nhà/ngoài trời | ngoài trời |
| Tính năng đặc biệt | Tiết kiệm năng lượng, Chống thấm nước, Cảm biến chuyển động |
| Phương pháp điều khiển | từ xa |
| Tính năng đặc biệt | Tiết kiệm năng lượng, Chống thấm nước, Cảm biến chuyển động |
| Quyền lực | 40W/60W/80W/100W/200W |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Tôi có thể đặt hàng mẫu cho đèn đường năng lượng mặt trời 100 watt không?
Có, chúng tôi hoan nghênh các đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
2. Điều gì về thời gian dẫn đầu?
Mẫu cần 3-5 ngày và thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần dựa trên số lượng đặt hàng.
3. Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho đơn hàng đèn đường năng lượng mặt trời led 100 watt không?
Moq thấp, 2pc để kiểm tra mẫu có sẵn.
