Tính năng sản phẩm:
1. Nhiều ứng dụng đường: Đèn đường năng lượng mặt trời của chúng tôi có thể được sử dụng trên đường phố, đường cao tốc và các không gian ngoài trời khác, trong số các con đường khác. Để phù hợp với các yêu cầu chiếu sáng khác nhau, nó cũng được cung cấp trong một loạt các tùy chọn năng lượng.
2. Đáng tin cậy và được chứng nhận: Chứng nhận của sản phẩm chứng thực việc tuân thủ các quy định về an toàn và môi trường toàn cầu.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 140lm/w |
| Quyền lực | 50W 150W |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Chip LED | 2835 LED, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm+ống kính PC |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12v |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chế độ làm việc | Cảm biến Pir |
Thông tin chi tiết hơn:


Cách sử dụng:


Với lợi ích của việc bảo trì thấp, dễ cài đặt, tiết kiệm năng lượng và thân thiện với môi trường, đèn đường năng lượng mặt trời đã được sử dụng rộng rãi trong nhiều môi trường khác nhau, cải thiện sự an toàn và thuận tiện của mọi người.
