Tính năng sản phẩm:
1. Tấm pin năng lượng mặt trời mạnh mẽ, pin lithium và đèn LED cao cấp tạo nên chiếc đèn đường năng lượng mặt trời này. Để cung cấp năng lượng cho đèn LED vào ban đêm, tấm pin mặt trời sẽ chuyển đổi ánh sáng ban ngày thành năng lượng điện.
2. Khía cạnh quan trọng nhất của đèn đường năng lượng mặt trời này là cơ chế điều khiển từ xa. Nó cho phép người dùng đặt hẹn giờ từ xa, điều chỉnh độ sáng và bật và tắt đèn đường năng lượng mặt trời.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 30W |
| Hiệu quả | 130-160lm/t |
| Điện áp đầu vào | 100-240/277 VAC, 50/60 Hz |
| Hệ số công suất | >0.95 |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Đánh giá IK | IK10 |
| CCT | 3000K, 4000K, 5000K, 5700K |
| CRI | Ra>80 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 độ đến + 50 độ |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Điều khiển từ xa đèn đường năng lượng mặt trời 30W này phù hợp cho các địa điểm công cộng, doanh nghiệp và nhà ở. Chiếu sáng đường phố, chiếu sáng bãi đậu xe, chiếu sáng sân vườn và các ứng dụng khác đều có thể thực hiện được với nó.
