
Tính năng sản phẩm:
1. 【Chiếu sáng ngoài trời từ Chạng vạng đến Bình minh】 Cột đèn đường năng lượng mặt trời có tế bào quang điện chính xác và nhạy hơn. Nó cũng có tính năng tự động bật và tắt khi mặt trời lặn và mặt trời mọc, cũng như cảm biến chuyển động được định cấu hình để giảm mức tiêu thụ năng lượng của đèn đường trong khi vẫn duy trì độ sáng cho những người tiếp cận nó lần lượt là 100 phần trăm và 15 phần trăm. diện tích rộng với góc chùm 120 độ.
2. 【Tấm pin mặt trời mạnh mẽ】 Cột đèn đường chạy bằng năng lượng mặt trời của chúng tôi sử dụng pin mặt trời đa tinh thể hiệu suất cao với hiệu suất chuyển đổi quang điện cao, cho phép nó hoạt động ngay cả trong những ngày u ám. Một pin sạc mới đã được sử dụng để chiếu sáng tích hợp. Do đó, bạn không cần phải lo lắng về tuổi thọ pin của đèn đường quang điện.
3. 【3 Chế độ】 Chế độ 1: Ánh sáng kích hoạt bằng chuyển động tự động bật và tắt sau 20 giây. Chế độ 2: Luôn bật khi trời tối, sáng hơn khi nhận dạng được vật gì đó đang chuyển động. Chế độ 3. Chiếu sáng liên tục vào ban đêm.
4. 【Bền bỉ và không thấm nước】 ABS cộng với PC có độ bền cao được sử dụng để tạo ra cột đèn đường năng lượng mặt trời. Nhiều môi trường ngoài trời và điều kiện thời tiết không phù hợp với xếp hạng chống nước IP65 và hiệu suất tản nhiệt vượt trội.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất đèn sử dụng | 5.5 V 2 W |
| Ắc quy | 3.7 V 2200 mAH Lithi |
| Thời gian sạc pin dự kiến | 8 giờ |
| Số lượng và loại đèn LED | 56 x 2835SMD |
| Công suất định mức: | 8 W |
| quang thông | 800Lm |
| Màu sắc | 6500 K |
| góc cảm ứng | 120 độ |
| Khoảng cách cảm ứng | Trong vòng1-8M |
Hình ảnh chi tiết:


Đèn đường năng lượng mặt trời được vận hành bởi bộ điều khiển thông minh vào ban ngày và tấm pin mặt trời tiếp xúc với ánh sáng mặt trời, khiến nó thu năng lượng mặt trời và biến thành điện năng. Mô-đun pin mặt trời sạc pin vào ban ngày và pin cấp nguồn cho nguồn sáng LED vào ban đêm để thực hiện mục đích chiếu sáng.
Cách sử dụng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Bảo hành của bạn là gì?
Tất cả các sản phẩm bóng đèn led của hengstar đều được bảo hành 2 - 5 năm dựa trên mẫu bạn đang chọn.
2. Làm thế nào để làm nếu có bất kỳ vấn đề chất lượng về phía chúng tôi trong thời gian bảo hành?
Chụp ảnh hoặc quay video làm bằng chứng và gửi cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ thay thế cái mới miễn phí.
3. Tôi phải chú ý điều gì khi lắp đặt đèn năng lượng mặt trời?
Lý tưởng nhất là các tấm pin mặt trời nên được sạc lại dưới ánh nắng mặt trời đầy đủ, không có bất kỳ bóng râm nào.
4. Đèn năng lượng mặt trời trong vườn và ngoài trời có thể hoạt động trong bao lâu sau khi được sạc đầy?
Xin chào, với các mức độ hoạt động điển hình như cư dân đến và đi từ nhà hoặc khu vườn của họ, năng lượng có thể kéo dài 2-3 ngày cho một lần sạc đầy ở chế độ năng lượng mờ-toàn phần.
