Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1.'Thân máy nhẹ hình phẳng, Moderm 'Tất cả trong một' và vẻ ngoài thanh lịch
2. Tất cả thân đèn bằng nhôm đúc mạ kẽm chống ăn mòn gỉ sét.
3.100% năng lượng mặt trời, không có hóa đơn tiền điện, đi kèm với bộ điều khiển từ xa để trở thành không dây thực sự
4.Tự động bật khi trời tối và tắt khi trời sáng, sạc trong 6 đến 8 giờ và kéo dài đến 3-5 ngày mưa
5. Dễ sử dụng, không cần dây hoặc phích cắm, Treo tường và có cột hỗ trợ
Sự chỉ rõ:
| Quyền lực | 30W |
| Hiệu suất chiếu sáng | 210LM/W, chíp led Bridgelux 3030 |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 18V 50W |
| Ắc quy | 12.8V/24AH |
| chiều cao cài đặt | Đề xuất là 3 ~ 6 mét |
| cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Thời gian sạc năng lượng mặt trời | 6 ~ 8 giờ dưới ánh sáng mặt trời |
| thời gian chiếu sáng | 4-5 đêm |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm cộng với PMMA |
| Nhiệt độ làm việc | -25 độ đến 65 độ |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Thêm chi tiết


Ứng dụng

