Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| Nguồn sáng | SM 3030 |
| Hiệu quả phát sáng | 150lm/w |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Thời gian làm việc (giờ) | 50000 |
| Trọng lượng sản phẩm (kg) | 7.5 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | LIFEPO4 |
| Người điều khiển | Bộ điều khiển thông minh MPPT MPPT |
| Thời gian tính phí | 4-6 giờ |
| Chế độ làm việc | Cảm biến chuyển động + Điều khiển ánh sáng thông minh |
| Cảm biến | Cảm biến chuyển động vi sóng |
| Cách sử dụng | Đường phố đường cao tốc đường cao tốc đường cao tốc |
| Chiều cao cài đặt | 6-12m |
Mô tả sản phẩm

Đường IP65 không thấm nước & Đèn đường là một giải pháp chiếu sáng ngoài trời tiên tiến được thiết kế để chịu đựng điều kiện thời tiết khắc nghiệt trong khi cung cấp ánh sáng sáng, tiết kiệm năng lượng. Xếp hạng chống nước IP65 đảm bảo bảo vệ chống lại bụi và nước, làm cho nó phù hợp với đường, đường cao tốc, bãi đỗ xe và các thiết lập ngoài trời khác nhau.


Cách sử dụng

1. Đường & đường cao tốc - Đảm bảo ánh sáng nhất quán để tăng cường an toàn khi lái xe.
2. Đường phố đô thị và dân cư - Cải thiện khả năng hiển thị vào ban đêm.
3. Bãi đậu xe và nhà để xe - đảm bảo an ninh và an toàn.
4. Đường hầm & đường chui - Thiết kế chống thấm nước chống lại độ ẩm một cách hiệu quả.
5. Khu công nghiệp & cảng - Được thiết kế để chịu đựng các môi trường ngoài trời đầy thách thức.
6. Công viên & lối đi - Ánh sáng vừa hấp dẫn và thực tế.
Công ty chúng tôi
Lịch sử của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.
Chúng tôi cũng cung cấp các giải pháp chiếu sáng chuyên nghiệp và các dịch vụ tích hợp khác. Benwei khẳng định về triết lý "chất lượng đầu tiên" làm việc với khách hàng của mình, khách hàng của chúng tôi bao gồm Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á, Úc, Nam Phi và các quốc gia khác, đã chiếm một vị trí hàng đầu trong thị trường ánh sáng và giành được sự tin tưởng của khách hàng.

