Giới thiệu

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 30W/40W/50W/60W/70W/80W/90W/100W/200W |
| Chỉ mục hiển thị | RA > 80 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K-6500K |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-240V |
| Thông lượng sáng (LM) | 5000 |
| Bảo hành (năm) | 3 |
| Loại vật phẩm | Đèn đường năng lượng mặt trời 50W 100W 150W 200W 300W 400W 500W |
Tính năng sản phẩm
1. Hồ sơ chiếu sáng thông minh tiên tiến của nó cung cấp hoàng hôn để bình minh chiếu sáng suốt đêm. Hai tùy chọn cài đặt tồn tại: Tích hợp và có thể tháo rời. Nó thích nghi với việc thay đổi các điều kiện địa lý và thời tiết quan trọng và tự động quản lý trạng thái quan trọng của pin.
2. Ánh sáng tường mặt trời không thấm nước IP67 được làm bằng PVC cường độ cao và chống lại mưa, gió, tuyết, băng và điều kiện ẩm ướt. Lý tưởng cho đường lái xe, cửa trước, sân hiên, hiên nhà và sân sau.

Cách sử dụng

Ánh sáng đường phố đô thị
Đèn chiếu sáng chính và phụ và ánh sáng đường nhánh làm giảm sự phụ thuộc lưới điện và là lý tưởng cho việc cung cấp năng lượng dao động.
Trong các công viên và không gian xanh, lắp đặt đèn cảnh quan để ngăn chặn tác hại môi trường chạy rãnh và hệ thống dây điện.
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi thường gặp
Q: Chúng tôi có thể tùy chỉnh thương hiệu của mình và nhận hỗ trợ nếu chúng tôi có vị trí thị trường riêng không?
A: Có. Chúng tôi hoan nghênh tùy chỉnh của bạn và vui lòng thông báo cho chúng tôi suy nghĩ chi tiết của bạn về nhu cầu thị trường của bạn, chúng tôi sẽ thảo luận và đề xuất đề xuất hữu ích cho bạn và tìm giải pháp tốt nhất cho bạn.
Q: Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho đèn LED?
A: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn đặt hàng chính thức. Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
