Tính năng sản phẩm:
1.Không có hóa đơn tiền điện, ánh sáng mọi thời tiết: Dựa vào năng lượng mặt trời, nó tự động sạc trong suốt cả ngày và tự động bật đèn vào ban đêm, tiết kiệm chi phí năng lượng.
2.Làm mờ thông minh, cảm biến thông minh: Tự động điều chỉnh độ sáng theo thay đổi thời tiết và môi trường xung quanh, kéo dài một cách thông minh tuổi thọ.
3.Hạt đèn LED hiệu quả cao, tuổi thọ cực dài: cung cấp các hiệu ứng ánh sáng sáng hơn, xa hơn và lâu hơn, giảm chi phí bảo trì.
4.Màu xanh lá cây và thân thiện với môi trường, không cần kết nối với lưới điện: Không lắp đặt cáp, phù hợp cho bất kỳ khu vực nào không có thiết bị điện, giảm dấu chân carbon.
5.Kháng thời tiết mạnh và độ ổn định cao: Được làm bằng vật liệu chống thời tiết chất lượng cao, nó có thể hoạt động ổn định ở các vùng khí hậu khắc nghiệt khác nhau.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Đèn LED Solar Street |
| Tùy chọn năng lượng | 15W/20W/30W/40W/60W/80W |
| Chip LED | Philips 3030 |
| Hiệu quả ánh sáng | 200lm/w |
| Các tấm pin mặt trời đơn tinh thể | 18V/25W ~ 100W, liên hệ với nhà cung cấp để biết chi tiết. |
| Ắc quy | Pin lithium Lifepo4 |
| Người điều khiển | MPPT |
| Phương pháp chiếu sáng | Cảm biến chuyển động + điều khiển thời gian + bật/tắt tự động |
| Thời gian xuất viện | Chế độ cảm ứng > 48h, toàn bộ năng lượng > 14h |
| Khuyến nghị về chiều cao cài đặt | 3 ~ 12m, liên hệ với nhà cung cấp để biết chi tiết. |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


