Mô tả sản phẩm
Đúng như tên gọi của nó, nó kết hợp tất cả các thành phần quan trọng thành một bộ phận nhỏ gọn, tự chủ. Hệ thống chiếu sáng đầy đủ chức năng “sẵn sàng lắp đặt và sử dụng ngay”
Đầu đèn-các thành phần cốt lõi được tích hợp:
Tấm pin mặt trời: Năng lượng mặt trời được hấp thụ bởi-các tấm silicon đơn tinh thể hoặc đa tinh thể hiệu suất cao phía trên đầu đèn.
Nguồn sáng: Đèn LED LED có hiệu suất cao và điện năng tối thiểu.
Pin lithium: Pin lithium iron phosphate chiếm ưu thế. Chúng thường được sử dụng vì độ an toàn, độ bền và khả năng chịu nhiệt độ-cao. Họ lưu trữ năng lượng hệ thống.
Bộ điều khiển thông minh: Bộ não của hệ thống, điều chỉnh việc sạc và xả cũng như thực hiện các chức năng phức tạp bao gồm cảm biến ánh sáng, thời gian và cơ thể.
Cần có một cột đèn khiêm tốn và sự hỗ trợ. Đầu đèn tích hợp giúp loại bỏ sự cần thiết của ngăn chứa pin hoặc hệ thống dây điện phức tạp.

Các sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 100W |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 6V, 55W |
| Pin Lithium | 240WH,3.2V |
| CCT | 2700-6500K |
| Thời gian sạc | 6-8 giờ |
| Thời gian làm việc | 12-15 giờ (5-7 ngày mưa) |
| Chế độ điều khiển | Kiểm soát thời gian + Cảm ứng vi sóng hoặc Cảm ứng hồng ngoại |
| Xếp hạng IP | IP66 không thấm nước |
| Chiều cao lắp đặt | 9-10m |
| Lắp đặt khoảng cách giữa 2 đèn | 10-22m |
| Bảo hành | 5 năm |
Sản phẩm Deđuôi
1. Dễ dàng cài đặt
Cài đặt "một{0}}điểm dừng" Kết nối pin, cáp mạch điều khiển và đầu đèn với cột đèn mà không cần lắp đặt các tấm pin mặt trời. Điều này cắt giảm thời gian và chi phí lao động và lắp đặt.
Không đào rãnh hoặc đi dây: Nó không làm hỏng mặt đất và lý tưởng cho các khu vực đã hoàn thiện và các tình huống có hệ thống dây điện phức tạp vì nó không có đường dây điện thành phố.
2. Vẻ đẹp và sự hội nhập
Bên ngoài có kiểu dáng đẹp và hiện đại. Tất cả các thành phần đều được chôn trong vỏ đèn, tạo cảm giác đồng nhất mạnh mẽ mà không làm ảnh hưởng đến môi trường.
3. Tiêu chuẩn điều khiển thông minh và tiết kiệm năng lượng bao gồm tính năng điều khiển ánh sáng. Nó tự động bật và tắt khi trời tối và sáng.
Hầu hết các sản phẩm đều sử dụng tính năng phát hiện vi sóng/hồng ngoại để phát hiện cơ thể người và phát sáng ở mức 30% công suất khi không có người xung quanh. Chúng tự động chuyển sang chế độ chiếu sáng toàn công suất (100%) khi phát hiện có người hoặc phương tiện, đảm bảo an toàn và duy trì năng lượng cũng như tuổi thọ pin trong những ngày ẩm ướt.
Hỗ trợ cài đặt dựa trên thời gian-và giảm độ sáng-vào đêm khuya.
4. An toàn và đáng tin cậy
Không bị điện giật với nguồn điện một chiều có điện áp-thấp. An toàn được đảm bảo trong quá trình sử dụng và bảo trì.
Việc không có ngăn chứa pin độc lập lộ ra sẽ ngăn ngừa tình trạng trộm cắp pin.
5. Bảo trì dễ dàng
Lỗi thường yêu cầu thay thế hoặc sửa chữa đầu đèn và rất dễ xác định sự cố.




Các sản phẩmỨng dụng
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp rất phù hợp cho các tình huống sau do tính tiện lợi và linh hoạt của nó:
Xây dựng nông thôn mới và đường nông thôn
Cộng đồng dân cư, sân biệt thự và vườn
Công viên đô thị, vành đai xanh và đường đi bộ
Bãi đậu xe, khuôn viên và khu nhà xưởng
Các điểm du lịch, cắm trại
Công trường xây dựng tạm thời, chiếu sáng khẩn cấp
Công ty của chúng tôi


