Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 60W, 70W, 80W,90W, 100W, 110W, 120W, 130W, 150W |
| Hiệu quả | 130-160lm/W |
| Điện áp đầu vào | 100-240/277 VAC, 50/60 Hz |
| Hệ số công suất | >0.95 |
| Bảo vệ chống sét | 10KV (Mặc định) / 20KV (có sẵn theo yêu cầu) |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Đánh giá IK | IK10 |
| CCT | 3000K, 4000K, 5000K, 5700K |
| CRI | Ra>80 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 độ đến + 50 độ |
| Góc chùm tia | Loại II, Trung bình; |
| Tùy chọn lắp | Lối vào bên hoặc gắn cực dọc (có bộ chuyển đổi bổ sung) |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

1. Đèn đường năng lượng mặt trời là cảm biến tích hợp xác định sự có mặt của người hoặc phương tiện, tự động kích hoạt hoặc hủy kích hoạt khi cần thiết.
2. IK10 là tiêu chuẩn được công nhận trên toàn cầu quy định khả năng chống va đập của các thiết bị chiếu sáng ngoài trời, đảm bảo chúng có thể chịu đựng được các điều kiện thời tiết khắc nghiệt, phá hoại và nhiều hư hỏng tiềm ẩn khác.
3. Đèn đường năng lượng mặt trời IK10 có công nghệ-tiên tiến đảm bảo sạc hiệu quả và kéo dài tuổi thọ pin. Chúng cung cấp khả năng cung cấp ánh sáng liên tục trong tối đa 12 giờ, bất kể điều kiện thời tiết nhiều mây.

Cách sử dụng:

Đèn đường năng lượng mặt trời IK10 cung cấp các giải pháp linh hoạt cho nhiều môi trường khác nhau, chiếu sáng hiệu quả đường cao tốc, giao lộ, đường dành cho người đi bộ và công viên công cộng. Những điều này đưa ra câu trả lời mạnh mẽ cho những vị trí quá biệt lập hoặc quá tốn kém để liên kết với lưới điện.
