Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn đường năng lượng mặt trời có thể chịu được các điều kiện thời tiết khắc nghiệt trong nhiều tình huống ngoài trời vì nó được làm bằng nhựa ABS chịu lực cao, không thấm nước theo yêu cầu IP65. Nó có thể được sử dụng ở cửa trước, sân sau, hiên nhà, sân trong, đường lái xe vào nhà, tường nhà để xe và các điểm ngoài trời khác có nhiều ánh sáng mặt trời hơn.
2. Đèn năng lượng mặt trời mang đến cho các gia đình sự tiện lợi và an toàn trong điều kiện ánh sáng yếu nhờ thiết kế giá đỡ có thể điều chỉnh, độ nhạy cao có thể phát hiện các vật thể chuyển động.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 50W 100W 200W 300W 400W 500W |
| góc chùm | 120 độ |
| Nguồn sáng LED | SMD5730 |
| Hiệu suất chiếu sáng | 120lm/w; 140lm/w; 160lm/w |
| CCT | 6500K |
| Đánh giá IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Ứng dụng | Đường, Xa lộ, Sân trong, Ngoài trời, v.v. |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:


