Tính năng sản phẩm:
1. Tấm pin mặt trời hiệu suất cao: Những tấm pin này rất hiệu quả trong việc biến một phần đáng kể năng lượng mặt trời thành năng lượng điện.
2. Thiết kế chắc chắn: Đèn hoàn hảo để sử dụng trong điều kiện ngoài trời đầy thử thách vì chúng được làm bằng vật liệu cao cấp mang lại tuổi thọ và độ bền cao.
3. Phần lớn đèn đường sử dụng năng lượng mặt trời IK10 sử dụng công nghệ cảm biến chuyển động, giúp kích hoạt đèn khi có người đi ngang qua và tắt khi không phát hiện chuyển động. Điều này làm tăng tuổi thọ pin và góp phần bảo tồn năng lượng.
4. Lắp đặt đơn giản: Những đèn này là sự lựa chọn tuyệt vời cho những vị trí mà việc thiết lập hệ thống chiếu sáng thông thường rất tốn kém vì chúng dễ lắp đặt và không cần bất kỳ hệ thống dây điện hoặc rãnh nào.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 60W, 70W, 80W,90W, 100W, 110W, 120W, 130W, 150W |
| Hiệu quả | 130-160lm/W |
| Điện áp đầu vào | 100-240/277 VAC, 50/60 Hz |
| Hệ số công suất | >0.95 |
| Chống sét lan truyền | 10KV (Mặc định) / 20KV (có sẵn theo yêu cầu) |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Đánh giá IK | IK10 |
| CCT | 3000K, 4000K, 5000K, 5700K |
| CRI | Ra>80 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 độ đến + 50 độ |
| Góc chùm tia | Loại II, Trung bình; |
| Tùy chọn lắp | Lối vào bên hoặc gắn cực dọc (có bộ chuyển đổi bổ sung) |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng đường phố: Vì đèn đường sử dụng năng lượng mặt trời IK10 tiết kiệm năng lượng và giảm lượng khí thải carbon trong khi tạo ra ánh sáng chất lượng cao nên chúng là sự thay thế tuyệt vời cho đèn đường thông thường.
2. Chiếu sáng lối đi: Bằng cách chiếu sáng lối đi trong công viên và khu dân cư, những đèn này có thể cải thiện khả năng tiếp cận và an toàn vào ban đêm.
3. Chiếu sáng bãi đỗ xe: Bãi đỗ xe có thể trở nên an toàn và bảo mật hơn bằng cách sử dụng đèn đường chạy bằng năng lượng mặt trời IK10.
4. Chiếu sáng an ninh: Những đèn này là một lựa chọn tuyệt vời để chiếu sáng an ninh vì công nghệ cảm biến chuyển động sẽ kích hoạt chúng ngay lập tức khi có người đến gần.
