Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
Thanh lịch và thẩm mỹ dễ chịu: Thiết kế là thanh lịch và thẩm mỹ dễ chịu do sự đơn giản và phong cách của nó, cũng như sự hài hòa màu sắc hợp lý của nó.
Cài đặt đơn giản: Không cần kết nối với các đường dây điện và nó đủ linh hoạt để được cài đặt khi cần thiết.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu quả phát sáng của đèn (LM/W) | 140lm/w |
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12v |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian tính phí | 7 giờ |
| Thời gian xuất viện | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến Pir |
Thông tin chi tiết hơn:



Cách sử dụng:



