Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Vật liệu tuyệt vời vừa chống ăn mòn vừa dễ dàng
2. Dải đèn chống thấm nước với hiệu suất chiếu sáng được cải thiện mà không cần thay thế bóng đèn.
3. Vui lòng kiểm tra kỹ các phép đo của đèn để đảm bảo chúng đáp ứng các yêu cầu của khu vực lắp đặt trước khi mua hàng.
4. Giả thuyết: Đèn tường thường được sử dụng trong cả chiếu sáng nội thất và ngoài trời để mang lại nhiều hiệu ứng ánh sáng và bầu không khí đáng yêu cho các địa điểm trong nhà và ngoài trời.
5. Hướng dẫn lắp đặt: Nên để một thợ điện được chứng nhận lắp đặt và vận hành hệ thống vì lý do an toàn.
| Quyền lực | 3W/6W/9W/12W/15W/18W/24W/30W |
| CCT | 3000K 4000K 6500K |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 100LM/W |
| thông lượng phát sáng | 72lm |
| điện áp làm việc | DC24V |
| Vật liệu cơ thể | Kéo dài nhôm và thấu kính quang học |
| Kích cỡ | L1000*W23*H28 |
| Tuổi thọ | 50,000giờ |
Hình ảnh chi tiết:









