Tính năng sản phẩm:
1. sử dụng điện HIỆU QUẢ - Các đèn hardscape điện áp thấp của chúng tôi, được cung cấp bởi 12-15V AC/DC, có thể tạo ra 250 lumen chỉ với 5 watt điện, tương đương với công suất của đèn halogen 40W và giảm năng lượng sử dụng và chi phí tiện ích.
2. THIẾT KẾ XOAY 360 độ - Tùy thuộc vào ứng dụng, bạn có thể xoay góc chiếu sáng của đầu đèn xoáy này từ 0-360 độ (độ 0-180 ngang và độ 0-180 dọc). Do cài đặt của mỗi dự án có thể khác nhau, vui lòng kiểm tra vào ban đêm.
3. BẢO HÀNH 5 NĂM - Cloudy Bay Lighting cung cấp bảo hành có giới hạn 5 năm đảm bảo xếp hạng 25,000 trọn đời (trung bình, 3-5 giờ/ngày). Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc thắc mắc nào liên quan đến ánh sáng, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
| Quyền lực | 3W/6W/9W/12W/15W/18W/24W/30W |
| CCT | 3000K 4000K 6500K |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 100LM/W |
| thông lượng phát sáng | 72lm |
| điện áp làm việc | DC24V |
| Vật liệu cơ thể | Kéo dài nhôm và thấu kính quang học |
| Kích cỡ | L1000*W23*H28 |
| Tuổi thọ | 50,000giờ |
Hình ảnh chi tiết:







