Tính năng sản phẩm:
1. Công nghệ đổi màu RGB: Đèn được trang bị đèn LED RGB cho phép người dùng thay đổi màu đèn theo sở thích hoặc theo dịp.
2. Khả năng tương thích DMX: Đèn rửa tường RGB 30W có tính năng tương thích DMX cho phép người dùng điều khiển đèn từ xa từ máy tính hoặc thiết bị di động.
3. Điều khiển từ xa: Đèn đi kèm điều khiển từ xa cho phép người dùng bật hoặc tắt, thay đổi màu sắc và điều chỉnh độ sáng từ xa.
4. Vỏ chống nước: Chúng được thiết kế với vỏ chống thấm nước, lý tưởng để sử dụng ngoài trời trong nhiều điều kiện thời tiết khác nhau.
5. Bền bỉ: Đèn rửa tường RGB 30W được làm từ vật liệu chất lượng cao giúp đèn bền bỉ và chịu được các điều kiện môi trường khắc nghiệt.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W 40W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -20~50 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Tên sản phẩm | Đèn LED rửa tường |
| Điện áp | DC 24V/AC85-265V |
| CCT | Đơn sắc, RGB, RGBW |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250/500/1000*W27*H48mm |
Hình ảnh chi tiết:





Đèn rửa tường RGB chất lượng cao 30W được thiết kế để chiếu sáng các đặc điểm kết cấu và tường một cách tối đa. Với công nghệ đổi màu RGB, khả năng tương thích DMX, điều khiển từ xa và vỏ chống nước, chúng thực sự được trang bị. Mặt tiền, sân vườn, tường và lối đi chỉ là một số trong nhiều bề mặt bên trong và bên ngoài có thể được hưởng lợi từ việc sử dụng chúng.
Cách sử dụng:


1. Mặt tiền và kiến trúc của tòa nhà: Đây là những thứ tuyệt vời để chiếu sáng bên ngoài tòa nhà, thu hút sự chú ý đến các chi tiết kiến trúc và thể hiện những phẩm chất đặc biệt của tòa nhà.
2. Lối đi và Vườn: Để có hiệu ứng ánh sáng đặc biệt và thu hút sự chú ý đến cây cối, tượng và đài phun nước, đây là sự lựa chọn hoàn hảo.
3. Các địa điểm tổ chức đám cưới, buổi hòa nhạc và các sự kiện đặc biệt khác thường sử dụng chúng để tạo ra bầu không khí sôi động và có một không hai.
4. Trung tâm thương mại, công viên và các địa điểm công cộng khác: Đây là những không gian tuyệt vời cho không gian kinh doanh vì chúng mang lại bầu không khí sống động và thân thiện.
