
Mô tả Sản phẩm
1.Đối với các cảnh ứng dụng rửa tường đa dạng, hãy sử dụng màu RGB/RGBW/DMX512.
2.TPU là vật liệu chống thấm bền, đáng tin cậy.
3. Đối với các ứng dụng liên quan đến rửa tường trong nhà hoặc ngoài trời, chống nước IP67 là lựa chọn tốt nhất.
4. Chiều dài 5 mét và thiết kế thanh mảnh giúp việc lắp đặt trở nên đơn giản, đặc biệt để sử dụng trong không gian hạn chế.
5. Máy giặt tường có sự lựa chọn an toàn trong đầu vào nguồn DC24V.
Sự chỉ rõ
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Công suất | 18W |
| CRI(Ra) | >90 |
| Số lượng đèn LED | 48 cái/mét |
| góc chùm | 30 độ /45 độ /60 độ /20*45 độ |
| Chiều dài đoạn cắt | 125mm |
| đánh giá chống thấm nước | IP67 |
| Vật liệu nhà ở | TPU |
| Nhiệt độ làm việc | -25 độ ~ cộng thêm 45 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
Nhiều hình hơn:




Lĩnh vực ứng dụng:
Có một số cách sử dụng đèn LED dán tường linh hoạt, bao gồm chiếu sáng cảnh quan cho công viên, tòa nhà và cầu.
Để bạn tham khảo, sau đây là các đề xuất của chúng tôi về khoảng cách lắp đặt và góc lắp đặt của máy giặt treo tường.


