Mô tả
Gửi yêu cầu

MÔ TẢ SẢN PHẨM
Đèn rửa tường LED công suất cao để rửa xe; 1.8-chiều dài có thể định cấu hình mét; 300-watt RGB
Đèn rửa tường tuyến tính cho DMX512
| Mẫu số: | BW-270W-1502 |
| Bìa trước & Nhà ở: | thân nhôm |
| Kính cường lực: | độ dày 4mm |
| chíp LED: | Cao LM thương hiệu nổi tiếng, Epistar |
| Số lượng đèn LED: | 90 chiếc đèn LED 3W / 112 chiếc đèn LED 3W |
| Cáp tuyến: | Đồng thau mạ niken PG9 |
| Tài xế: | Trình điều khiển hiện tại không đổi |
| ống kính: | Rõ ràng, hạt, tuyến tính |
| Tùy chọn góc chùm tia: | 10 độ 30 độ 45 độ 60 độ 90 độ |
| Dây cáp điện: | 2*1.0mm²/ 3*0.75mm² / 4*0.75mm² Cáp cao su VDE |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
| Môi trường: | Khô |
| Gắn phần cứng: | Hệ thống treo tường |
| Khối lượng tịnh: | 16,8kg với cáp 1m |
| Cả đời: | >50000H |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT






ỨNG DỤNG HIỂN THỊ

