Mô tả
Gửi yêu cầu

SỰ MIÊU TẢ
Tất cả đều có LM cao, thương hiệu nổi tiếng và đèn LED Edison công suất cao. Điện áp làm việc của đèn LED rửa tường: trình điều khiển dòng điện không đổi, DC24V, AC110 hoặc 220V, Không nhấp nháy, phản ứng nhanh để ngăn quá dòng và an toàn được sử dụng. Hệ thống RDM với RGB DMX512 (tiêu chuẩn 1990). Cấu trúc chống nước theo tiêu chuẩn IP65, không cần keo chống thấm nước để bịt kín đèn. đơn giản để bảo trì và dễ dàng thay thế. Tích hợp bộ giải mã DMX; kết nối plug-to-plug có thể.
THUỘC TÍNH
| Số mặt hàng | BW-WW12W |
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Công suất ra | 12W |
| Đầu ra thông lượng phát sáng | 80-90LM/W Epistar OSRAM |
| Chỉ mục kết xuất | >90Ra (RGB) |
| góc chùm | 10-90độ hoặc 15*80 / 10*45độ (xác nhận với khách hàng) |
| Nguồn sáng | Đèn LED Epistar công suất cao 1W / Đèn LED thương hiệu nổi tiếng LM cao |
| Màu tùy chọn | Trắng(2700-6500K), Đỏ, Vàng, Lục, Lam, RGB |
| tỷ lệ IP | IP65 |
| Cách điều khiển RGB | Tự động thay đổi màu sắc / DMX512 có thể điều khiển |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT






ỨNG DỤNG HIỂN THỊ


