
SỰ MIÊU TẢ
1. Thân đèn bằng nhôm đúc cường độ cao làm bằng vật liệu, kiểu dáng mới lạ, thời trang. Chủ yếu được sử dụng để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà.
2. Được sử dụng chủ yếu để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà.
3. Nguồn sáng sử dụng đèn LED chất lượng cao.
4. Tích hợp thiết kế cấu trúc tản âm, đảm bảo tuổi thọ của đèn rửa tường.
5. Cung cấp năng lượng hiệu quả cao tích hợp, tốc độ đàm thoại năng lượng cao hơn.
6. Thiết kế nhân bản, phù hợp với nhiều ứng dụng.
|
|
|
|
|---|---|---|
|
Ống kính quang học, ánh sáng đồng đều hơn. |
Giá đỡ nhôm có thể được điều chỉnh 180 độ để đáp ứng nhu cầu lắp đặt trong các dịp khác nhau. |
Đầu nối chống nước, cấp chống nước IP65, hiệu suất bịt kín cao hơn và an toàn hơn. |
THUỘC TÍNH
| 24 cái Led Wall Wash Thanh chiếu sáng ngoài trời 4in1 với Dmx cho ngoại thất tòa nhà | |
| Điện áp định mức | AC100-240V 50/60HZ |
| Quyền lực | 300W |
| Nguồn sáng | 24 CÁI * 10w bốn trong một |
| Chế độ điều khiển | điều khiển đơn/điều khiển âm thanh/điều khiển chính và phụ |
| Nhiệt độ màu | 3200k-6500k |
| kênh điều khiển | 7CH |
| góc chùm | Tùy chọn 25 độ 8 độ, 15 độ, 20 độ -30(phổ biến), lũ lụt 45 độ |
| nhấp nháy | 0-100 phần trăm làm mờ tuyến tính |
| kích thước sản phẩm | 100*9*10.5cm |
| Khối lượng tịnh | 4kg |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT






ỨNG DỤNG HIỂN THỊ




