
SỰ MIÊU TẢ
Nếu không có bộ điều khiển, đèn LED dán tường có thể làm lóa mắt, thay đổi màu sắc nhanh chóng, mờ dần hoặc tắt dần hoặc bỏ qua một số màu nhất định. Khi bộ điều khiển DMX được sử dụng, nó có thể thực hiện nhiều tác vụ khác nhau bao gồm rượt đuổi và các hoạt ảnh khác. Máy giặt tường LED, ánh sáng chiếu sáng toàn bộ tòa nhà hoặc một phần kiến trúc chỉ bằng một ánh sáng hoặc sự pha trộn màu RGB... Nó cũng có thể được theo dõi và lập trình. Đáng chú ý, đèn LED hắt tường đang được sử dụng nhiều hơn trong thi công chiếu sáng nhờ độ sáng và khả năng tiết kiệm năng lượng. Các kiểu dáng của máy giặt treo tường từ hiện đại đến độc đáo, từ 12W đến 72W, từ hình chữ nhật đến tuyến tính.
THUỘC TÍNH
| Mục số | Đèn lau tường-1200MM |
| LED Q'ty | 18 Cái |
| Công suất định mức | 18W |
| Vôn | Điện áp một chiều 24V/AC85~265V |
| Lux | 1620lm |
| Màu sắc | W, WW, RGB, RGBW |
| Góc chùm ống kính | 10*30, 10*45, 10*60 độ |
| cách kiểm soát | CC/DMX512 |
| Tuổi thọ đèn LED | 50000h |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Kích cỡ | L1000*W36*H88mm |
| Vật liệu bao vây | Hợp kim nhôm cộng với sơn tĩnh điện |
| Thủy tinh | kính nhiệt độ 3mm |
| Cáp | Cáp cao su 30cm 5 dây hoặc cáp cao su 4 dây |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT






ỨNG DỤNG HIỂN THỊ

