Tính năng sản phẩm:
1. Năng lượng mặt trời - Những loại đèn này không cần ổ cắm để hoạt động vì chúng được cung cấp năng lượng từ năng lượng mặt trời được lưu trữ trong suốt cả ngày. Đèn hồ bơi chạy bằng pin có thể gặp vấn đề vì chúng cần thay pin thường xuyên hơn và có thể khó bảo trì hơn.
2. Chống thấm nước - Đèn hồ bơi năng lượng mặt trời, giống như bất kỳ đèn hồ bơi ngoài trời nào khác, cần chống thấm nước. Vì vỏ hoàn toàn chống thấm nước, bạn có thể không còn lo lắng về việc đèn bị vỡ trong hồ bơi.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Khung Bìa | Màu xanh da trời |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:





Sử dụng đèn hồ bơi năng lượng mặt trời ngoài trời để chiếu sáng hồ bơi của bạn vào ban đêm là một lựa chọn đáng yêu và có trách nhiệm với môi trường. Vì những loại đèn này thường sử dụng năng lượng mặt trời nên chúng cần ít bảo dưỡng và tự cung tự cấp. Chúng có nhiều màu sắc và kiểu dáng khác nhau và dễ lắp đặt.
Cách sử dụng:

Có một số công dụng của đèn hồ bơi năng lượng mặt trời ngoài trời. Chúng mang đến nét tinh tế cho khu vực hồ bơi của bạn và có thể được sử dụng để tạo không khí cho các bữa tiệc hoặc bữa ăn ngoài trời. Bạn có thể đặt những chiếc đèn này xung quanh mép hồ bơi hoặc trên các lối đi xung quanh hồ bơi.
