Tính năng sản phẩm:
1. Có nhiều kích cỡ, màu sắc và kiểu dáng đèn dưới nước được thiết kế riêng cho hồ bơi trên mặt đất. Bạn có thể chọn đèn LED hoặc đèn halogen, và nhiều phiên bản thậm chí còn có khả năng chuyển đổi giữa các màu sắc khác nhau.
2. Đèn được thiết kế để lắp đặt dễ dàng và có khả năng chống nước và bền lâu.
3. Đèn dưới nước tiết kiệm năng lượng, do đó trở thành lựa chọn thân thiện với môi trường cho hồ bơi của bạn.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | RGB+CCT Thay đổi+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Khung Bìa | Trắng |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:





Chiếu sáng dưới nước nâng cao toàn bộ trải nghiệm của hồ bơi trên mặt đất của bạn bằng cách giới thiệu một góc nhìn hoàn toàn mới. Ngoài việc nâng cao bầu không khí, chúng còn cung cấp các biện pháp an toàn bổ sung để bơi vào ban đêm. Bằng cách thêm đèn dưới nước, bạn có thể nâng cao tính thẩm mỹ của hồ bơi và kéo dài thời gian sử dụng sau giờ ban ngày.
Cách sử dụng:

Tiềm năng sử dụng đèn dưới nước gần như vô hạn. Ngoài việc tăng cường sự an toàn khi bơi vào ban đêm, chúng còn mang lại bầu không khí thanh bình và chào đón. Ngoài ra, đèn dưới nước có thể được sử dụng để làm nổi bật một số khía cạnh nhất định của hồ bơi, chẳng hạn như thác nước, đài phun nước hoặc thậm chí là cảnh quan.
