Tính năng sản phẩm:
1. An toàn: Bằng cách chiếu sáng khu vực bơi, đèn chiếu sáng hồ bơi tròn ngoài trời giúp giảm nguy cơ tai nạn và thương tích.
2. Độ bền: Đèn chiếu sáng hồ bơi tròn ngoài trời lý tưởng để sử dụng ngoài trời vì chúng được thiết kế chống thấm nước và chịu được thời tiết khắc nghiệt.
3. Có thể tùy chỉnh: Bạn có thể sắp xếp đèn chiếu sáng hồ bơi tròn ngoài trời theo bất kỳ cách nào phù hợp nhất với sở thích của bạn. Chúng có nhiều màu sắc và kiểu dáng khác nhau.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | RGB+CCT Thay đổi+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:





Nếu bạn muốn ngôi nhà của mình an toàn và đẹp hơn, bạn phải lắp đèn chiếu sáng ngoài trời. Lắp đèn hiên hoặc đèn pha đơn giản là chưa đủ; bạn cũng cần phải chiếu sáng các đặc điểm cảnh quan khác, chẳng hạn như ao và cây cối, lối đi và đường. Khu vườn của bạn sẽ trông quyến rũ hơn và gần gũi hơn với sự bổ sung của đèn hồ bơi trang trí. Đèn hồ bơi tròn ngoài trời là một trong những lựa chọn phổ biến nhất cho đèn hồ bơi.
Một loại đèn gọi là đèn hồ bơi tròn ngoài trời được tạo ra để mang lại bầu không khí cho khu vực hồ bơi của bạn và khiến nó có vẻ chào đón gia đình và bạn bè của bạn. Những chiếc đèn này có thể được lắp theo nhiều cách để phù hợp với đồ trang trí của khu vực hồ bơi của bạn. Chúng thường có nhiều màu sắc và kiểu dáng khác nhau. Chúng tôi sẽ đi sâu vào đặc điểm và công dụng của đèn hồ bơi tròn ngoài trời trong bài viết này.
Cách sử dụng:

1. Tính thẩm mỹ: Khu vực hồ bơi của bạn sẽ trông thanh lịch và tinh tế hơn khi được lắp thêm đèn hồ bơi tròn ngoài trời, giúp tăng thêm sức hấp dẫn và lôi cuốn.
2. Cải thiện việc bơi buổi tối: Bằng cách cung cấp ánh sáng dịu nhẹ, yên tĩnh, đèn chiếu sáng hồ bơi tròn ngoài trời giúp việc bơi buổi tối trở nên thú vị hơn.
3. Đèn tiệc: Việc tổ chức tiệc hồ bơi hay chỉ đơn giản là đi chơi cùng bạn bè và gia đình sẽ trở nên thú vị hơn nhiều nhờ đèn hồ bơi tròn ngoài trời.
4. An toàn: Bằng cách chiếu sáng khu vực hồ bơi, đèn chiếu sáng hồ bơi tròn ngoài trời giúp mọi người sử dụng hồ bơi an toàn hơn vào ban đêm.
