Tính năng sản phẩm:
1. Đèn hồ bơi dưới nước 12v hoàn toàn không thấm nước là một trong những ưu điểm quan trọng nhất của nó. Điều này cho thấy chúng được chế tạo đặc biệt để chống lại các điều kiện khắc nghiệt trong hồ bơi, có thể gây hại cho đèn thông thường.
2. Khi cần bật đèn để bơi, bạn có thể bật đèn ở mức sáng nhất; nếu không, bạn có thể giảm độ sáng để tạo không khí xung quanh.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | RGB+CCT Thay đổi+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:





Lắp đặt đèn chiếu sáng hồ bơi dưới nước là điều bạn nên cân nhắc khi xây dựng hồ bơi. Ngoài việc làm cho hồ bơi đẹp hơn về mặt thẩm mỹ, những chiếc đèn này sẽ cho phép bạn sử dụng hồ bơi vào buổi tối. Những chiếc đèn này sẽ hữu ích nếu bạn muốn tổ chức tiệc hồ bơi hoặc chỉ sử dụng hồ bơi sau khi hoàng hôn buông xuống. Các đặc điểm và công dụng của đèn hồ bơi dưới nước 12 volt sẽ được thảo luận trong bài viết này.
Cách sử dụng:

Đèn hồ bơi không chỉ hữu ích khi sử dụng hồ bơi trong điều kiện thiếu sáng hoặc tối mà còn tăng tính thẩm mỹ cho hồ bơi. Bạn có thể thiết lập một không gian yên tĩnh, đáng yêu cho các bữa tiệc hồ bơi và giao lưu vào ban đêm.
