Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Tiết kiệm năng lượng. Đèn LED có thể sử dụng tới 50,000 giờ và sử dụng ít hơn tới 80% năng lượng so với bóng đèn sợi đốt thông thường.
2. An toàn: Đèn LED tốt hơn đèn sợi đốt vì chúng không quá nóng và không gây bỏng.
3. Tùy chỉnh: Dễ dàng thay đổi giao diện và màu sắc của đèn LED để phù hợp với mọi thiết kế.
4. Độ bền: Đèn LED có tuổi thọ cao, rất lý tưởng để sử dụng ngoài trời.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W |
| Nhiệt độ màu | RGBW |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

