
Hoạt động với trình điều khiển LED có thể điều chỉnh độ sáng DALI/ 0-10V/ TRIAC.
Replace PLL 20W CFL, DLS (Directional light source), NMLS (Non-Mains light source), CE, RoHS certification, Ready for NEW ErP Directives, PF>0.95.
Mô tả Sản phẩm
- Làm việc với chấn lưu điện tử trong bộ đèn hiện có.
- Thích hợp cho nhiều chấn lưu ECG mờ DALI
- Tuổi thọ 50,000 giờ
- Chỉ số hoàn màu Ra Lớn hơn hoặc bằng 82
- Không có thủy ngân hoặc vật liệu nguy hiểm
- Không bị uốn cong nhờ vỏ nhôm chất lượng cao
| Công suất | 20W |
| Nón lưỡi trai | 4 chân 2G11 |
| Tuổi thọ (Giờ) | 50000 giờ |
| Góc chùm tia (Độ) | 140 |
| Lumen mỗi watt | 130lm/W |
| quang thông | 2340 phát sáng |
| Loại nắp kết thúc | Nhôm hoặc nhựa |
| vỏ máy tính | Rõ ràng / Sữa |
| Chỉ Số Hoàn Màu (CRI) Ra | > 82 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K ~ 6500K |
Nhiều hình hơn:



Ứng dụng

câu hỏi thường gặp
1. Đèn tuýp LED 2G11 20W có thể điều chỉnh độ sáng là gì?
Đèn tuýp LED 2G11 20W có thể điều chỉnh độ sáng là một loại thiết bị chiếu sáng LED có đế kiểu 2G11-, là ổ cắm bốn chân thường được sử dụng trong đèn huỳnh quang. 20W đề cập đến mức tiêu thụ điện năng của đèn tuýp LED, tương đương hoặc thấp hơn công suất của đèn tuýp huỳnh quang truyền thống nhưng mang lại khả năng chiếu sáng sáng hơn và lâu dài hơn. Tính năng điều chỉnh độ sáng có nghĩa là đèn tuýp LED có thể được điều chỉnh theo các mức độ sáng khác nhau, tùy thuộc vào hệ thống điều chỉnh độ sáng và điều khiển được sử dụng.

